Félagsfundur: Stjórnmálaástandið

Samfylkingin á Akureyri boðar til félagsfundar í Lárusarhúsi, Eiðsvallagötu 18 um stjórnmálaástandið.  Fundurinn verður haldinn fimmtudaginn 2. febrúar kl. 20. Sérstakir gestir verða Kristján L. Möller og Sigmundur Ernir Rúnarsson. (Jónína Rós hefur ekki staðfest komu sína).

Allar tillögur fyrir fundinn eða ályktanir þurfa að hafa borist stjórn félagsins a.m.k. einum sólarhring fyrir fundinn samkvæmt lögum félagsins.  Hægt er að senda tillögur eða ályktanir til formanns félagsins, Helenu Þ. Karlsdóttir á netfangið: helenaka@islandia.is.

Stjórn Samfylkingarinnar á Akureyri

Reglur um fundarsköp Samfylkingarinnar á Akureyri

Lög Samfylkingarinnar á Akureyri samþykkt á aðalfundi 3. mars 2010

Be the first to comment on "Félagsfundur: Stjórnmálaástandið"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*